Bán nhà long biên thang máy 4 ngủ ô tô bồ đề
Đường Lâm Du Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
13 tỷ 500 triệu
60 m2 (5x12)
4 pn
5 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
???? Diện tích: 60m² – Mặt tiền rộng, 2 mặt thoáng, có sân để xe riêng????️ Xây dựng: 6 tầng thang máy, full nội thất cao cấpThiết kế công năng:• Tầng 1: Phòng bếp + WC• Tầng 2: Phòng khách• Tầng 3: 1 phòng ngủ master• Tầng 4: 2 phòng ngủ + WC• Tầng 5: 1 phòng ngủ master• Tầng 6: Phòng thờ + sân phơi
???? Giá chào: 13.5 tỷ, tl trực tiếp
???? Liên hệ xem nhà: 0918988163
???? Giá chào: 13.5 tỷ, tl trực tiếp
???? Liên hệ xem nhà: 0918988163
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà long biên thang máy 4 ngủ ô tô bồ đề", có mã số #306999, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu