Bán nhà mặt phố ba đình, có hầm, 109m2, kinh doanh văn phòng chỉ 44 tỷ
Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
44 tỷ
109 m2 (45x24.2)
7 pn
7 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Anh Sơn – chủ doanh nghiệp thiết bị điện tại Hà Nội, gửi bán căn nhà mặt phố khu Ba Đình, tuyến phố kinh doanh sầm uất.
Nhà gần Hoàng Quốc Việt, Hoàng Hoa Thám, Lạc Long Quân, Võ Chí Công, giao thông kết nối nhiều trục lớn, thuận tiện kinh doanh đa ngành.
Nhà diện tích 109m2, thiết kế có tầng hầm để xe, mặt phố rộng thoáng, phù hợp mở showroom, văn phòng hoặc đầu tư cho thuê.
Sổ chính chủ, giá chỉ 44 tỷ (còn thương lượng mạnh).
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Nhà gần Hoàng Quốc Việt, Hoàng Hoa Thám, Lạc Long Quân, Võ Chí Công, giao thông kết nối nhiều trục lớn, thuận tiện kinh doanh đa ngành.
Nhà diện tích 109m2, thiết kế có tầng hầm để xe, mặt phố rộng thoáng, phù hợp mở showroom, văn phòng hoặc đầu tư cho thuê.
Sổ chính chủ, giá chỉ 44 tỷ (còn thương lượng mạnh).
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 24 m |
| Diện tích | 109 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt phố ba đình, có hầm, 109m2, kinh doanh văn phòng chỉ 44 tỷ", có mã số #310893, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu