Bán nhà mặt phố kim mã thượng ba đình 76m², 6 tầng thang máy, kinh doanh đỉnh – giá 48.8 tỷ 0878168006
Phố Kim Mã Thượng, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội
48 tỷ 800 triệu
76 m2 (38x22.3)
5 pn
8 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán Nhà Mặt Phố Kim Mã Thượng Ba Đình 76m², 6 Tầng Thang Máy, Kinh Doanh Đỉnh – Giá 48.8 Tỷ 0878168006
Bán nhà mặt phố Kim Mã Thượng, quận Ba Đình, Hà Nội. Nhà vị trí đẹp, tuyến phố kinh doanh sầm uất, kết nối thuận tiện sang
Bán nhà mặt phố Kim Mã Thượng, quận Ba Đình, Hà Nội. Nhà vị trí đẹp, tuyến phố kinh doanh sầm uất, kết nối thuận tiện sang
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 38 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 76 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt phố kim mã thượng ba đình 76m², 6 tầng thang máy, kinh doanh đỉnh – giá 48.8 tỷ 0878168006", có mã số #307872, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu