Bán nhà mặt phố tân sơn 80m2(4x20) 5 tầng kd đỉnh ngay sân golf gần metro nhỉnh 14 tỷ
Đường Tân Sơn, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP HCM
14 tỷ 500 triệu
80 m2 (4x20)
6 pn
6 wc
06-05-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhà mặt phố Tân Sơn 80m2(4x20) 5 tầng KD đỉnh ngay sân Golf gần Metro nhỉnh 14 tỷ
* Mặt tiền kinh doanh trục đường Tân Sơn, chính chủ ở lâu đời nay cần bán nhanh để giải quyết việc gia đình.
* Bán nhà phố kinh doanh đa ngành nghề, tuyến đường huyết mạch Gò Vấp nối Quang Trung qua ga T3, tuyến Metro số 2 nhanh nhất.
* Mặt tiền kinh doanh trục đường Tân Sơn, chính chủ ở lâu đời nay cần bán nhanh để giải quyết việc gia đình.
* Bán nhà phố kinh doanh đa ngành nghề, tuyến đường huyết mạch Gò Vấp nối Quang Trung qua ga T3, tuyến Metro số 2 nhanh nhất.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt phố tân sơn 80m2(4x20) 5 tầng kd đỉnh ngay sân golf gần metro nhỉnh 14 tỷ", có mã số #319419, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu