Bán nhà mặt phố vạn phúc ba đình nhà 7 tầng xây thô thang máy vị trí vàng
Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội
550 triệu
99 m2 (4x24.9)
7 pn
7 wc
31-03-2026
Thông tin mô tả:
???? BÁN NHÀ MẶT PHỐ VẠN PHÚC – BA ĐÌNH???? NHÀ 7 TẦNG XÂY THÔ – THANG MÁY – VỊ TRÍ VÀNG KINH DOANH
???? Mặt đường Vạn Phúc – Ba Đình – Hà Nội???? Nhà xây 7 tầng, hiện trạng xây thô, cực thuận tiện hoàn thiện theo nhu cầu: văn phòng, spa, phòng khám, căn hộ dịch vụ, showroom…
???? Diện tích sổ: 99,7m²???? Pháp lý rõ ràng – sổ đỏ chính chủ
???? Giá bán: 599 triệu/m²➡️ Tổng giá trị cực hiếm trong khu vực trung tâm Ba Đình.
✅ Ưu điểm nổi bật:
Mặt phố lớn, giao thông thuận tiệnKhu vực dân trí cao, tập trung nhiều văn phòng – dịch vụNhà cao tầng phù hợp khai thác dòng tiền cực tốtTiềm năng tăng giá mạnh khu trung tâm
???? Liên hệ xem nhà trực tiếp 0868 822 299 (có thương lượng cho khách thiện chí).
???? Mặt đường Vạn Phúc – Ba Đình – Hà Nội???? Nhà xây 7 tầng, hiện trạng xây thô, cực thuận tiện hoàn thiện theo nhu cầu: văn phòng, spa, phòng khám, căn hộ dịch vụ, showroom…
???? Diện tích sổ: 99,7m²???? Pháp lý rõ ràng – sổ đỏ chính chủ
???? Giá bán: 599 triệu/m²➡️ Tổng giá trị cực hiếm trong khu vực trung tâm Ba Đình.
✅ Ưu điểm nổi bật:
Mặt phố lớn, giao thông thuận tiệnKhu vực dân trí cao, tập trung nhiều văn phòng – dịch vụNhà cao tầng phù hợp khai thác dòng tiền cực tốtTiềm năng tăng giá mạnh khu trung tâm
???? Liên hệ xem nhà trực tiếp 0868 822 299 (có thương lượng cho khách thiện chí).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 99 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt phố vạn phúc ba đình nhà 7 tầng xây thô thang máy vị trí vàng", có mã số #310953, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu