Bán nhà mặt tiền âu cơ – 2 tầng – kinh doanh tốt
Đường Âu Cơ, Phường Tân Lập, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
7 tỷ 990 triệu
57 m2 (4x15)
3 pn
3 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
‼️ Bán nhà 2 tầng mặt tiền đường Âu Cơ - Nha Trang• Diện tích: 57,2m2, ngang 3.4 m• Nhà 2 tầng, công năng: 3 phòng ngủ, 2 toilet, khách, bếp, sân để xe, sân thượng trồng cây ....• Đường hiện trạng 16m, cách đường Nguyễn Trãi 100m• Hướng: Tây Nam•Pháp lý: sổ Hồng hoàn công• Giá bán: 7 tỷ 990 triệu ☎️ LH:
‼️ Bán nhà 2 tầng mặt tiền đường Âu Cơ - Nha Trang• Diện tích: 57,2m2, ngang 3.4 m• Nhà 2 tầng, công năng: 3 phòng ngủ, 2 toilet, khách, bếp, sân để xe, sân thượng trồng cây ....• Đường hiện trạng 16m, cách đường Nguyễn Trãi 100m• Hướng: Tây Nam•Pháp lý: sổ Hồng hoàn công• Giá bán: 7 tỷ 990 triệu ☎️ LH:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 57 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt tiền âu cơ – 2 tầng – kinh doanh tốt", có mã số #311202, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu