Bán nhà mới căn góc 3 tầng mê đúc tại phước long, nam nha trang.
Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
4 tỷ 700 triệu
48 m2 (4x12)
4 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ MỚI CĂN GÓC 3 TẦNG MÊ ĐÚC TẠI PHƯỚC LONG, NAM NHA TRANG..-DT: 48,4m2. Lô góc. Hẻm oto 4m & 3m. Hướng Bắc & Tây Bắc.-Nhà mới xây 3 tầng, mê đúc. Có 4 phòng ngủ, 3 toilet, sân xe, p.khách, bếp... Full nội thất xịn sò.-Sát KĐT Phước Long. Gần trường học. Cách đường lớn chỉ 50m, cách đường chính Phước Long tầm 100m.=>Sổ hồng hoàn công..GIÁ BÁN: 4Tỷ7 LH: 0985884978
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mới căn góc 3 tầng mê đúc tại phước long, nam nha trang.", có mã số #310611, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu