Bán nhà mới vào ở ngay- đ. đoàn văn bơ ngay khu 20 thước- lưu thông hoàng diệu- gần trường nguyên tất thành.
Đường Đoàn Văn Bơ, Phường 12, Quận 4, TP HCM
5 tỷ 600 triệu
24 m2 (31x8)
2 pn
3 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
???? NHÀ ĐẸP 4 TẦNG- KHU 20 THƯỚC- KẾ BÊN Đ.HOÀNG DIỆU- CHÀO CHỈ 5.6T THÔI????
⚡️⚡️Lưu thông thuận tiện qua các tuyến đường: Đoàn văn bơ, Bến vân đồn, chỉ 5p đến trường Nguyễn Tất Thành. Gần Phố đi bộ Nguyễn Huệ.
⚡️⚡️DTSD: 95.2m2, Dt đất: 23.8m2, ngang 3.1*7.9.⚡️⚡️ Kết cấu: Trệt, 2 lầu và sân thượng, 2 PN, phòng khách, bếp, đầy đủ công năng.⚡️⚡️Tiện ích quay quanh, Trường học, siêu thị, Bệnh Viện và Chợ Xóm Chiếu với Công viên Đinh lễ cũng gần đấy.
⚡️⚡️Pháp lý chuẩn, hoàn công đủ.????0938071862????????♀️Ánh Ngọc.
⚡️⚡️Lưu thông thuận tiện qua các tuyến đường: Đoàn văn bơ, Bến vân đồn, chỉ 5p đến trường Nguyễn Tất Thành. Gần Phố đi bộ Nguyễn Huệ.
⚡️⚡️DTSD: 95.2m2, Dt đất: 23.8m2, ngang 3.1*7.9.⚡️⚡️ Kết cấu: Trệt, 2 lầu và sân thượng, 2 PN, phòng khách, bếp, đầy đủ công năng.⚡️⚡️Tiện ích quay quanh, Trường học, siêu thị, Bệnh Viện và Chợ Xóm Chiếu với Công viên Đinh lễ cũng gần đấy.
⚡️⚡️Pháp lý chuẩn, hoàn công đủ.????0938071862????????♀️Ánh Ngọc.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 31 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 24 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mới vào ở ngay- đ. đoàn văn bơ ngay khu 20 thước- lưu thông hoàng diệu- gần trường nguyên tất thành.", có mã số #306210, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu