Bán nhà mp phố linh lang ba đình 103m2 10 tầng thang máy mt 11m doanh thu 2.4 tỷ năm, giá 67.8 tỷ 0878168006
Phố Linh Lang, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội
67 tỷ 800 triệu
103 m2 (11x9.3)
30 pn
32 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán Tòa Apartment Linh Lang – 103m2, 10 Tầng, MT 11m – Dòng Tiền 2.4 Tỷ/Năm
???? Cơ hội đầu tư hiếm tại trung tâm Ba Đình với tòa apartment cao cấp đang khai thác ổn định.
???? Vị trí phố Linh Lang – khu vực tập trung đông người Nhật và chuyên gia nước ngoài, nhu cầu thuê cực cao quanh năm.
???? Thông tin:
Diện tích: 103m²
Mặt tiền: 11m cực hiếm
Kết cấu: 1 hầm + 9 tầng
30 căn hộ cao cấp, full nội thất
???? Doanh thu: ~200 triệu/tháng (~2.4 tỷ/năm)✔ Lấp đầy gần như 100%
⚖️ Sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh
???? Giá: 67.8 tỷ
???? LH: 0878168006
???? Cơ hội đầu tư hiếm tại trung tâm Ba Đình với tòa apartment cao cấp đang khai thác ổn định.
???? Vị trí phố Linh Lang – khu vực tập trung đông người Nhật và chuyên gia nước ngoài, nhu cầu thuê cực cao quanh năm.
???? Thông tin:
Diện tích: 103m²
Mặt tiền: 11m cực hiếm
Kết cấu: 1 hầm + 9 tầng
30 căn hộ cao cấp, full nội thất
???? Doanh thu: ~200 triệu/tháng (~2.4 tỷ/năm)✔ Lấp đầy gần như 100%
⚖️ Sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh
???? Giá: 67.8 tỷ
???? LH: 0878168006
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 10 tầng |
| Chiều ngang | 11 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 103 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 30 |
| Nhà tắm | 32 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mp phố linh lang ba đình 103m2 10 tầng thang máy mt 11m doanh thu 2.4 tỷ năm, giá 67.8 tỷ 0878168006", có mã số #308390, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu