TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán nhà ngõ liễu giai 140m 9 tầng thang máy dt 380 triệu/ tháng giá 92 tỷ 0336212066
Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội
92 tỷ
140 m2 (8x17.5)
13 pn
13 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ NGÕ LIỄU GIAI 140M 9 TẦNG THANG MÁY DT 380 TRIỆU/ THÁNG GIÁ 92 TỶ 0336212066
BÁN NHÀ NGÕ LIỄU GIAI 140M 9 TẦNG THANG MÁY DT 380 TRIỆU/ THÁNG GIÁ 92 TỶ 0336212066
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 140 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 13 |
| Nhà tắm | 13 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán nhà ngõ liễu giai 140m 9 tầng thang máy dt 380 triệu/ tháng giá 92 tỷ 0336212066", có mã số #307649, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu