Bán nhà ngọc khánh 2 thoáng 40m 5 tầng mặt tiền 5m 9.5 tỷ
Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội
9 tỷ 500 triệu
40 m2 (5x5)
4 pn
5 wc
22-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ NGỌC KHÁNH 2 THOÁNG 40M 5 TẦNG MẶT TIỀN 5M 9.5 TỶ
Cần bán nhà phố Ngọc Khánh – Ba Đình diện tích 40m, 5 tầng mặt tiền 5m ngõ nông, gần phố giá chào 9.5 tỷ sổ đỏ đẹp chính chủ sẵn sàng giao dịch, nhà chủ tự xây cẩn thận chắc chắn 2 thoáng tổng 4 ngủ đầy đủ công năng giao thông thuận tiện các tuyến: Ngọc khánh, Kim Mã, Vạn PHúc, Vạn Bảo, Ngyễn cHí Thanh, Đào Tấn, Liễu Giai, Văn Cao, Đội Cấn, Giảng Võ, Láng Hạ…
· Liên hệ để được tư vấn và đi xem nhà miễn phí: Ms. Doanhdoanh 0976185932
Cần bán nhà phố Ngọc Khánh – Ba Đình diện tích 40m, 5 tầng mặt tiền 5m ngõ nông, gần phố giá chào 9.5 tỷ sổ đỏ đẹp chính chủ sẵn sàng giao dịch, nhà chủ tự xây cẩn thận chắc chắn 2 thoáng tổng 4 ngủ đầy đủ công năng giao thông thuận tiện các tuyến: Ngọc khánh, Kim Mã, Vạn PHúc, Vạn Bảo, Ngyễn cHí Thanh, Đào Tấn, Liễu Giai, Văn Cao, Đội Cấn, Giảng Võ, Láng Hạ…
· Liên hệ để được tư vấn và đi xem nhà miễn phí: Ms. Doanhdoanh 0976185932
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 5 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà ngọc khánh 2 thoáng 40m 5 tầng mặt tiền 5m 9.5 tỷ", có mã số #309178, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu