Bán nhà ngọc thuỵ, 160m, mt 7.8m, gần trường chợ, ôtô 7 chỗ để trong sân
Đường Ngọc Thụy, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
33 tỷ 900 triệu
160 m2 (78x20.5)
4 pn
4 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
bán nhà Ngọc Thuỵ, 160m, MT 7.8m, gần trường chợ, ôtô 7 chỗ để trong sân
-Vị trí : khu vực Ngọc Thuỵ, gần chợ Ngọc Thuỵ, khu đô thị Khai Sơn, trường Việt Pháp
-Thông tin căn nhà :
+ Diện tích 160m x 3 tầng, MT 7.8m
+ Tổng 3 ngủ, 7 chỗ để trong sân
-Pháp lý : Sổ đỏ chính chủ
Giá bán : 33.9 tỷ ( còn thương lượng )
Liên hệ xem nhà và tư vấn : Trần Hải 0906098086
-Vị trí : khu vực Ngọc Thuỵ, gần chợ Ngọc Thuỵ, khu đô thị Khai Sơn, trường Việt Pháp
-Thông tin căn nhà :
+ Diện tích 160m x 3 tầng, MT 7.8m
+ Tổng 3 ngủ, 7 chỗ để trong sân
-Pháp lý : Sổ đỏ chính chủ
Giá bán : 33.9 tỷ ( còn thương lượng )
Liên hệ xem nhà và tư vấn : Trần Hải 0906098086
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 78 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 160 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà ngọc thuỵ, 160m, mt 7.8m, gần trường chợ, ôtô 7 chỗ để trong sân", có mã số #310260, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu