Bán nhà ngọc thuỵ, 6 tầng thang máy, ôtô đỗ cửa, thoáng trước sau
Đường Ngọc Thụy, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
13 tỷ 800 triệu
45 m2 (36x12.5)
3 pn
5 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
-Vị trí : khu vực Ngọc Thuỵ, gần trường Việt Pháp, ôtô đỗ cửa, thoáng trước sau
-Diện tích 45m x 6 tầng, thang máy, điều hòa âm trần, 3 ngủ khép kín, thoáng trước sau, full nội thất cơ bản
-Sổ đỏ chính chủ
Giá bán : 13.8 tỷ ( thương lượng trực tiếp với chủ nhà )
Liên hệ xem nhà và tư vấn : Trần Hải 0906098086
-Diện tích 45m x 6 tầng, thang máy, điều hòa âm trần, 3 ngủ khép kín, thoáng trước sau, full nội thất cơ bản
-Sổ đỏ chính chủ
Giá bán : 13.8 tỷ ( thương lượng trực tiếp với chủ nhà )
Liên hệ xem nhà và tư vấn : Trần Hải 0906098086
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 36 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà ngọc thuỵ, 6 tầng thang máy, ôtô đỗ cửa, thoáng trước sau", có mã số #308376, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu