Bán nhà ngọc thụy- dân xây-full nội thất- sat phố- gần oto- 40m 4 tầng nhỉnh 5 tỷ(tl)
Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội
5 tỷ 950 triệu
40 m2 (4x10)
4 pn
4 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhà Ngọc Thụy- Dân Xây-full nội thất- sat phố- gần oto- 40m 4 tầng nhỉnh 5 tỷ(TL)
DÂN XÂY - MẶT TIỀN RỘNG - GẦN Ô TÔ - FULL NỘI THẤT
DÂN XÂY - MẶT TIỀN RỘNG - GẦN Ô TÔ - FULL NỘI THẤT
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà ngọc thụy- dân xây-full nội thất- sat phố- gần oto- 40m 4 tầng nhỉnh 5 tỷ(tl)", có mã số #309927, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu