Bán nhà nguyễn khánh toàn, lô góc ô tô tránh, 8 tầng thang máy, 40m, chỉ nhỉnh 18 tỷ
Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
18 tỷ 500 triệu
40 m2 (45x10)
6 pn
6 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
Khu trung tâm, gần Cầu Giấy, Đào Tấn, nhiều văn phòng, trường học, tiện ích đầy đủ, kinh doanh thuận lợi
Nhà diện tích 50m, lô góc thoáng sáng, ô tô tránh, xây 8 tầng thang máy, thiết kế hiện đại, khai thác tốt
Phù hợp vừa ở vừa kinh doanh, làm văn phòng hoặc cho thuê dòng tiền ổn định
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ nhỉnh 18 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Nhà diện tích 50m, lô góc thoáng sáng, ô tô tránh, xây 8 tầng thang máy, thiết kế hiện đại, khai thác tốt
Phù hợp vừa ở vừa kinh doanh, làm văn phòng hoặc cho thuê dòng tiền ổn định
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ nhỉnh 18 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà nguyễn khánh toàn, lô góc ô tô tránh, 8 tầng thang máy, 40m, chỉ nhỉnh 18 tỷ", có mã số #319443, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu