TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán nhà phân lô ngõ đẹp nhất phố nguyễn công hoan - 82m x 5t, mt 5,2m - ô tô - kinh doanh
Phố Nguyễn Công Hoan, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội
20 tỷ 500 triệu
82 m2 (52x16)
5 pn
6 wc
13-03-2026
Thông tin mô tả:
☎️LH Thành Công 0388618899
Thiết kế : + Tầng 1: Phòng khách, bếp , WC + Tầng 2, 3 : Mỗi tầng 02 phòng ngủ, vs.+ Tầng 4: 1 phòng, sân.+ Tầng 5: Tum+ Nhà xây khung cột bê tông chắc chắn. Nhà phân lô, ô tô 7 chỗ đỗ cửa, đang cho thuê kinh doanh 30 tr/tháng.+ Nhà không lỗi phong thuỷ, quy hoạch ổn định.+ SỔ ĐẸP GIAO DỊCH NHANH????Giá bán (có thương lượng) 20,5 tỷ☎️LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Thiết kế : + Tầng 1: Phòng khách, bếp , WC + Tầng 2, 3 : Mỗi tầng 02 phòng ngủ, vs.+ Tầng 4: 1 phòng, sân.+ Tầng 5: Tum+ Nhà xây khung cột bê tông chắc chắn. Nhà phân lô, ô tô 7 chỗ đỗ cửa, đang cho thuê kinh doanh 30 tr/tháng.+ Nhà không lỗi phong thuỷ, quy hoạch ổn định.+ SỔ ĐẸP GIAO DỊCH NHANH????Giá bán (có thương lượng) 20,5 tỷ☎️LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 52 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 82 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán nhà phân lô ngõ đẹp nhất phố nguyễn công hoan - 82m x 5t, mt 5,2m - ô tô - kinh doanh", có mã số #307423, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu