Bán nhà phố chợ vải phú thọ hòa tân phú – 82m2 (4.1x20m) – 3 tầng btct – giá 7.5 tỷ tl chủ
Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP HCM
7 tỷ 500 triệu
82 m2 (41x20)
4 pn
4 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ PHỐ CHỢ VẢI PHÚ THỌ HÒA TÂN PHÚ – 82M2 (4.1x20M) – 3 TẦNG BTCT – GIÁ 7.5 TỶ TL CHỦ✅ Vị trí: Đường Phú Thọ Hòa, trung tâm khu kinh doanh vải sợi sầm uất nhất Tân Phú. Vị trí vàng để mở kho vải, xưởng may hoặc kinh doanh đa ngành.✅ Kết cấu: Diện tích 82m2 (4.1m x 20m) thông số chuẩn đẹp. Nhà 3 tầng BTCT (Trệt, 2 lầu) gồm 4PN, 3WC, sân để xe máy rộng rãi. Nhà sạch đẹp, vào ở hoặc khai thác kinh doanh ngay.✅ Ưu điểm: Hiện đang có dòng tiền ổn định 11 triệu/tháng. Khu vực kinh doanh tấp nập ngày đêm, kết nối trực tiếp Lũy Bán Bích, Vườn Lài, Nguyễn Sơn.✅ Pháp lý: Sổ hồng riêng vuông vức, hoàn công đầy đủ, pháp lý sạch cất két công chứng ngay.☎️ Liên hệ Thanh Phúc 0397.077772 xem nhà và gặp Chủ TL.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 41 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 82 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà phố chợ vải phú thọ hòa tân phú – 82m2 (4.1x20m) – 3 tầng btct – giá 7.5 tỷ tl chủ", có mã số #309709, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu