Bán nhà phố linh lang, ba đình 103m2 10 tầng mt 11m doanh thu 2.4 tỷ năm, giá 67.8 tỷ 0336212066
Phố Linh Lang, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội
67 tỷ 800 triệu
103 m2 (11x9.3)
30 pn
32 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
???? Bán Tòa Apartment Phố Linh Lang, Ba Đình – 103m2, 10 Tầng, MT 11m, Doanh Thu 2.4 Tỷ/Năm, Giá 67.8 Tỷ
???? TÒA APARTMENT CAO CẤP PHỐ LINH LANG – BA ĐÌNH – DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH
???? Vị trí đắc địa – Trung tâm khu người Nhật Ba Đình
Tòa nhà tọa lạc tại phố Linh Lang – khu vực được mệnh danh là “phố Nhật” giữa lòng quận Ba Đình, nơi tập trung đông đảo người Nhật Bản và chuyên gia nước ngoài sinh sống, làm việc.
Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo
Nhu cầu thuê căn hộ luôn ở mức rất cao
Xung quanh đầy đủ tiện ích: nhà hàng Nhật, siêu thị, ngân hàng, dịch vụ quốc tế
???? Đây là vị trí vàng đảm bảo khai thác cho thuê luôn kín phòng.
???? Thông tin chi tiết tòa nhà
Diện tích: 103m²
Mặt tiền: 11m (siêu hiếm tại Ba Đình)
???? TÒA APARTMENT CAO CẤP PHỐ LINH LANG – BA ĐÌNH – DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH
???? Vị trí đắc địa – Trung tâm khu người Nhật Ba Đình
Tòa nhà tọa lạc tại phố Linh Lang – khu vực được mệnh danh là “phố Nhật” giữa lòng quận Ba Đình, nơi tập trung đông đảo người Nhật Bản và chuyên gia nước ngoài sinh sống, làm việc.
Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo
Nhu cầu thuê căn hộ luôn ở mức rất cao
Xung quanh đầy đủ tiện ích: nhà hàng Nhật, siêu thị, ngân hàng, dịch vụ quốc tế
???? Đây là vị trí vàng đảm bảo khai thác cho thuê luôn kín phòng.
???? Thông tin chi tiết tòa nhà
Diện tích: 103m²
Mặt tiền: 11m (siêu hiếm tại Ba Đình)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 10 tầng |
| Chiều ngang | 11 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 103 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 30 |
| Nhà tắm | 32 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà phố linh lang, ba đình 103m2 10 tầng mt 11m doanh thu 2.4 tỷ năm, giá 67.8 tỷ 0336212066", có mã số #308389, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu