Bán nhà phố ngọc khánh, ba đình có trhang máy giá 16 tỷ
Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội
16 tỷ
56 m2 (46x12)
3 pn
6 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhà phố Ngọc Khánh, Ba Đình phù hợp ở, cho thuê có dòng tiền cao ….
Dt: 56m2 xây dựng 6 tầng thang máy mt: 4,6m - thiết kế hiện đại các tầng 3,4,5 mỗi tầng 1 phòng ngủ khép kín, tầng 6 phòng thờ sân phơi.
????Nội thất cao cấp
????SĐCC sẵn sàng giao dịch
????Kết nối phố Kim Mã và Giảng Võ - đường rộng. Giá 15,9tỷ có thương lượng
Dt: 56m2 xây dựng 6 tầng thang máy mt: 4,6m - thiết kế hiện đại các tầng 3,4,5 mỗi tầng 1 phòng ngủ khép kín, tầng 6 phòng thờ sân phơi.
????Nội thất cao cấp
????SĐCC sẵn sàng giao dịch
????Kết nối phố Kim Mã và Giảng Võ - đường rộng. Giá 15,9tỷ có thương lượng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 46 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 56 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà phố ngọc khánh, ba đình có trhang máy giá 16 tỷ", có mã số #308311, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu