Bán nhà phố yên hòa – cầu giấy – ngõ gần ô tô tránh
Đường Yên Hòa, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
9 tỷ 500 triệu
45 m2 (58x9)
4 pn
4 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
???? Bán nhà Trung tâm Cầu Giấy – 9.8 tỷ45m², MT 5.8m, 6 tầng, 4 ngủ khép kínNgõ thông ô tô tránh, kinh doanh/ cho thuê tốt Khu Hạ Yên Quyết – Nguyễn Khang – Yên Hòa???? Mr Trần 0582218688
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 58 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà phố yên hòa – cầu giấy – ngõ gần ô tô tránh", có mã số #281468, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu