Bán nhà q.12 huỳnh thị hai - 108m² - 7pn 3 tầng. sổ hồng. giá 5.2 tỷ.hxh
Đường Huỳnh Thị Hai, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, TP HCM
5 tỷ 200 triệu
108 m2 (4x27)
7 pn
3 wc
15 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ HUỲNH THỊ HAI Q12 - HÀNG HIẾM CHO NHÀ ĐẦU TƯ GIỮ TIỀN CỰC ĐỈNH!Nghe nói nhà trong ngõ nhưng mà diện tích đất thì bao đẹp luôn: ngang 4m dài tận 27m lận đó, tổng 108m2 vuông vức, hiếm có khó tìm ở Q12 với tầm giá này nha. Kết cấu sẵn 3 lầu, 7 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh.
Anh chị nào muốn mua để ở thì tha hồ rộng rãi, đại gia đình vô tư. Còn nếu mà làm đầu tư cho thuê thì quá đỉnh luôn, tách phòng ra cho thuê là có dòng tiền ổn định mỗi tháng.Về pháp lý thì khỏi lo lắng gì nha, sổ hồng cầm tay, công chứng sang tên trong một nốt nhạc.
Giá cực kỳ hấp dẫn chỉ 5.2 tỷ thôi, không đâu có giá tốt hơn cho một căn nhà diện tích khủng, vị trí đẹp như vậy đâu.
Anh chị nào muốn mua để ở thì tha hồ rộng rãi, đại gia đình vô tư. Còn nếu mà làm đầu tư cho thuê thì quá đỉnh luôn, tách phòng ra cho thuê là có dòng tiền ổn định mỗi tháng.Về pháp lý thì khỏi lo lắng gì nha, sổ hồng cầm tay, công chứng sang tên trong một nốt nhạc.
Giá cực kỳ hấp dẫn chỉ 5.2 tỷ thôi, không đâu có giá tốt hơn cho một căn nhà diện tích khủng, vị trí đẹp như vậy đâu.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 27 m |
| Diện tích | 108 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà q.12 huỳnh thị hai - 108m² - 7pn 3 tầng. sổ hồng. giá 5.2 tỷ.hxh", có mã số #323948, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu