Nhà (5x25) cn125m² - mặt tiền trung mỹ tây 12 – q12 – khu kd sầm uất – giá tốt
Đường Trung Mỹ Tây 12, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, TP HCM
7 tỷ 100 triệu
125 m2 (5x25)
3 pn
2 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
NHÀ (5x25) CN125M² - MẶT TIỀN TRUNG MỸ TÂY 12 – QUẬN 12 – KHU KD SẦM UẤT – GIÁ TỐT
Diện tích: 5m x 25m – Công nhận đủ, đất vuông vức, phong thuỷ tốt Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu – Gồm 3PN, 2WC – Hiện đang cho thuê có dòng tiền ổn định Vị trí cực kỳ thích hợp để xây CĂN HỘ DỊCH VỤ, VĂN PHÒNG, SHOPHOUSE Gần ngay Nguyễn Ảnh Thủ, Tô Ký, TMT12 – TMT13 Bao quanh là tiện ích: siêu thị, chợ, trường học, ngân hàng, cửa hàng lớn Đường rộng, xe ô tô tránh nhau thoải mái – khu vực đông dân, dễ khai thác kinh doanh. Sổ hồng riêng – pháp lý chuẩn chỉnh Giá hạ bán: 7.1 TỶ (TL khách thiện chí là chốt ngay!) LIÊN HỆ NGAY: 0909.805.456 MỸ NHÀ TỐT CAM KẾT THÔNG TIN BĐS THẬT 100%
Diện tích: 5m x 25m – Công nhận đủ, đất vuông vức, phong thuỷ tốt Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu – Gồm 3PN, 2WC – Hiện đang cho thuê có dòng tiền ổn định Vị trí cực kỳ thích hợp để xây CĂN HỘ DỊCH VỤ, VĂN PHÒNG, SHOPHOUSE Gần ngay Nguyễn Ảnh Thủ, Tô Ký, TMT12 – TMT13 Bao quanh là tiện ích: siêu thị, chợ, trường học, ngân hàng, cửa hàng lớn Đường rộng, xe ô tô tránh nhau thoải mái – khu vực đông dân, dễ khai thác kinh doanh. Sổ hồng riêng – pháp lý chuẩn chỉnh Giá hạ bán: 7.1 TỶ (TL khách thiện chí là chốt ngay!) LIÊN HỆ NGAY: 0909.805.456 MỸ NHÀ TỐT CAM KẾT THÔNG TIN BĐS THẬT 100%
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 125 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà (5x25) cn125m² - mặt tiền trung mỹ tây 12 – q12 – khu kd sầm uất – giá tốt", có mã số #324026, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu