Siêu phẩm nhà đẹp mt hiệp thành 05, quận 12 – (4x18) – 5pn, 5wc – chỉ 6,9 tỷ
Đường Hiệp Thành 5, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP HCM
6 tỷ 900 triệu
72 m2 (4x18)
5 pn
5 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP MẶT TIỀN HIỆP THÀNH 05, QUẬN 12 – (4x18) – 5PN, 5WC – CHỈ 6,9 TỶ Diện tích: 4m x 18m – Kết cấu kiên cố, thiết kế hiện đại Gồm 5 phòng ngủ – 5WC, không gian rộng rãi, thoáng mát Nội thất cao cấp, bố trí hợp lý – phù hợp ở gia đình đông người hoặc cho thuê Mặt tiền đường Hiệp Thành 05, khu dân cư sầm uất, kinh doanh nhẹ hoặc mở văn phòng đều tiện Đường rộng, xe hơi di chuyển thoải mái – gần chợ, trường học, siêu thị Sổ hồng riêng – pháp lý chuẩn chỉnh Giá bán chỉ: 6,9 TỶ – Nhà đẹp, vị trí đắc địa, giá cực tốt! Liên hệ ngay Ms Mỹ - 0909.805.456 để sở hữu căn nhà lý tưởng tại trung tâm Quận 12!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 72 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm nhà đẹp mt hiệp thành 05, quận 12 – (4x18) – 5pn, 5wc – chỉ 6,9 tỷ", có mã số #323737, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu