Bán nhà quận 3 hxh 70m2 5 tầng nở hậu 9m chdv 16 pn lê văn sỹ 9.5 tỷ.
Đường Lê Văn Sỹ, Phường 12, Quận 3, TP HCM
9 tỷ 500 triệu
70 m2 (35x12)
16 pn
10 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ QUẬN 3 HXH 70M2 5 TẦNG NỞ HẬU 9M CHDV 16 PN LÊ VĂN SỸ 9.5 TỶ.Mô tả:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 16 |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà quận 3 hxh 70m2 5 tầng nở hậu 9m chdv 16 pn lê văn sỹ 9.5 tỷ.", có mã số #308191, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu