Bán nhà riêng 5 tầng phố nguyễn sơn 60 m2 mặt tiền 4m x 13.5 tỷ long biên-hà nội.
Đường Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
13 tỷ 800 triệu
60 m2 (4x15)
3 pn
4 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ RIÊNG 5 Tầng Phố Nguyễn Sơn 60 m2 mặt tiền 4m X 13.8 tỷ Long Biên-Hà Nội.
Ngày đăng: Hôm nay
BÁN NHÀ RIÊNG 5 Tầng Phố Nguyễn Sơn 60 m2 mặt tiền 4m X 13.8 tỷ Long Biên-Hà Nội.
Ngày đăng: Hôm nay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà riêng 5 tầng phố nguyễn sơn 60 m2 mặt tiền 4m x 13.5 tỷ long biên-hà nội.", có mã số #307164, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu