Bán nhà riêng đường 19, tht hcm - giá 4.65 tỷ - full nội thất
Đường 19, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP HCM
4 tỷ 650 triệu
32 m2 (4x8)
2 pn
2 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
Vị trí: sát vách Công viên Làng Hoa (50m), hẻm thông sạch sẽ, cách mặt tiền chỉ vài bước chân.
• Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 2PN, 2WC, ban công thoáng.
• Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 2PN, 2WC, ban công thoáng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 32 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà riêng đường 19, tht hcm - giá 4.65 tỷ - full nội thất", có mã số #320007, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu