Bán nhà riêng giáp bát hoàng mai - 36m 6 tầng full nội thất ở ngay - ô tô đỗ cửa - nhỉnh 9 tỷ lh 0975124520
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
9 tỷ 800 triệu
36 m2 (4x9)
4 pn
4 wc
04-05-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhà riêng Giáp Bát Hoàng Mai - 36m 6 tầng full nội thất ở ngay - ô tô đỗ cửa - nhỉnh 9 tỷ 0975124520
???? Diện tích 36m², xây dựng 6 tầng chắc chắn, thiết kế hiện đại, tối ưu công năng sử dụng. Nhà gồm 4 phòng ngủ rộng rãi, phù hợp gia đình nhiều thế hệ hoặc vừa ở vừa làm việc.
✨ Nội thất được trang bị đầy đủ, phong cách trẻ trung, khách mua chỉ cần xách vali về ở ngay, tiết kiệm thời gian và chi phí hoàn thiện.
???? Điểm cộng lớn: ngõ rộng, ô tô đỗ cửa thoải mái – yếu tố cực hiếm trong phân khúc dưới 10 tỷ tại khu vực này. Giao thông thuận tiện, kết nối nhanh ra c
Bán nhà riêng Giáp Bát Hoàng Mai - 36m 6 tầng full nội thất ở ngay - ô tô đỗ cửa - nhỉnh 9 tỷ 0975124520
???? Diện tích 36m², xây dựng 6 tầng chắc chắn, thiết kế hiện đại, tối ưu công năng sử dụng. Nhà gồm 4 phòng ngủ rộng rãi, phù hợp gia đình nhiều thế hệ hoặc vừa ở vừa làm việc.
✨ Nội thất được trang bị đầy đủ, phong cách trẻ trung, khách mua chỉ cần xách vali về ở ngay, tiết kiệm thời gian và chi phí hoàn thiện.
???? Điểm cộng lớn: ngõ rộng, ô tô đỗ cửa thoải mái – yếu tố cực hiếm trong phân khúc dưới 10 tỷ tại khu vực này. Giao thông thuận tiện, kết nối nhanh ra c
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 36 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà riêng giáp bát hoàng mai - 36m 6 tầng full nội thất ở ngay - ô tô đỗ cửa - nhỉnh 9 tỷ lh 0975124520", có mã số #318839, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu