TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán nhà siêu đẹp mặt phố bồ đề- lô góc- view hồ - 100m 7 tầng thang máy nhỉnh 29 tỷ(tl)
Đường Lâm Du Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
29 tỷ 200 triệu
100 m2 (75x12)
6 pn
5 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
TOÀ NHÀ LÔ GÓC 7 TẦNG THANG MÁY SỪNG SỮNG - MỘT MẶT PHỐ MỘT MẶT NGÕ Ô TÔ - VIEW HỒ - KINH DOANH BẤT CHẤP MỌI LOẠI HÌNH.????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 75 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán nhà siêu đẹp mặt phố bồ đề- lô góc- view hồ - 100m 7 tầng thang máy nhỉnh 29 tỷ(tl)", có mã số #307574, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu