Bán nhà tân bình hxh 92m2 2 tầng ngang 7m nở hậu sát mt nguyễn trọng tuyển 8.5 tỷ.
Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 02, Quận Tân Bình, TP HCM
8 tỷ 500 triệu
92 m2 (7x13)
6 pn
6 wc
22-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ TÂN BÌNH HXH 92M2 2 TẦNG NGANG 7M NỞ HẬU SÁT MT NGUYỄN TRỌNG TUYỂN 8.5 TỶ.Mô tả:+ Diện tích: 92M2, ngang 7m/8m dài 13m.???? Kết cấu▪ Ngang 7m, nở hậu 8m – dài 13m▪ Kết cấu 1 trệt + 1 lửng???? HIỆN TRẠNG▪ Đang xây thành 2 căn, vừa ở vừa cho thuê 7 triệu/ tháng▪ Có thể cải tạo hoặc xây mới theo nhu cầu
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 92 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà tân bình hxh 92m2 2 tầng ngang 7m nở hậu sát mt nguyễn trọng tuyển 8.5 tỷ.", có mã số #309140, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu