Bán nhà thủ đức phường linh trung – hxh 91m² – 3pn 4wc – gần xa lộ hà nội, giá tốt
Đường 10A, Phường Linh Trung, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
6 tỷ 500 triệu
91 m2 (51x17)
3 pn
4 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? NHÀ ĐẸP LINH TRUNG – 91M² - NGANG 5.1M – HẺM XE HƠI – 3 TẦNG KIÊN CỐ ????
+Hẻm xe hơ
+Hẻm xe hơ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 51 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 91 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà thủ đức phường linh trung – hxh 91m² – 3pn 4wc – gần xa lộ hà nội, giá tốt", có mã số #310579, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu