Bán nhà trung tâm cầu giấy vũ phạm hàm -72m - 9 tầng thang máy – hầm ô tô – 34.9 tỷ lh 0326213286
Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
34 tỷ 900 triệu
72 m2 (45x16)
8 pn
8 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ TRUNG TÂM CẦU GIẤY VŨ PHẠM HÀM -72M - 9 TẦNG THANG MÁY – HẦM Ô TÔ – 35 TỶ LH 0326213286
???? Trung tâm Cầu Giấy – Ngõ bàn cờ ô tô tải tránh – Thông Trung Yên & Vũ Phạm Hàm
???? Diện tích 72m² – 9 tầng thang máy hiện đại???? Thiết kế thông sàn – Hầm để xe rộng rãi???? Phù hợp làm văn phòng, trung tâm đào tạo, spa, căn hộ dịch vụ???? Vị trí sát mặt phố – Giao thông cực thuận tiện???? Khu dân trí cao – An ninh đảm bảo – Tiện ích đầy đủ
✨ Nhà mới đẹp, tối ưu công năng – Sẵn khai thác ngay dòng tiền.
???? Giá chào: 34.9 tỷ
???? Liên hệ: Em Trang – 0326.213.286
BÁN NHÀ TRUNG TÂM CẦU GIẤY VŨ PHẠM HÀM -72M - 9 TẦNG THANG MÁY – HẦM Ô TÔ – 35 TỶ LH 0326213286
???? Trung tâm Cầu Giấy – Ngõ bàn cờ ô tô tải tránh – Thông Trung Yên & Vũ Phạm Hàm
???? Diện tích 72m² – 9 tầng thang máy hiện đại???? Thiết kế thông sàn – Hầm để xe rộng rãi???? Phù hợp làm văn phòng, trung tâm đào tạo, spa, căn hộ dịch vụ???? Vị trí sát mặt phố – Giao thông cực thuận tiện???? Khu dân trí cao – An ninh đảm bảo – Tiện ích đầy đủ
✨ Nhà mới đẹp, tối ưu công năng – Sẵn khai thác ngay dòng tiền.
???? Giá chào: 34.9 tỷ
???? Liên hệ: Em Trang – 0326.213.286
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 72 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà trung tâm cầu giấy vũ phạm hàm -72m - 9 tầng thang máy – hầm ô tô – 34.9 tỷ lh 0326213286", có mã số #309489, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu