Bán nhà vạn bảo phân lô, ô tô 110m mặt tiền 6m 50 tỷ
Phố Vạn Bảo, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội
50 tỷ
110 m2 (6x19)
6 pn
6 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ VẠN BẢO PHÂN LÔ, Ô TÔ 110M MẶT TIỀN 6M 50 TỶ
Cực kì hiếm, mảnh đất vàng còn sót lại giữa lòng trung tâm Ba Đình, căn nhà với diện tích 110m mặt tiền quyền lực lên tới 60m vị trí Vip thuộc ngõ phân lô, ngay sát phố hiện trạng nhà 5 tầng đầy đủ công năng, vừa ở vừa cho thuê kinh doanh, phù hợp với khách xây tòa 8-9 tầng kinh doanh spa, văn phòng, trung tâm ngoại ngữ, apartment, giá chào 50 tỷ có thương lượng, sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch. Giao thông thuận tiện các tuyến: Vạn Bảo, Vạn phúc, Liễu Giai, Đào tấn, Nguyễn Chí Thanh, Đội Cấn, Kim Mã…
· Liên hệ để
Cực kì hiếm, mảnh đất vàng còn sót lại giữa lòng trung tâm Ba Đình, căn nhà với diện tích 110m mặt tiền quyền lực lên tới 60m vị trí Vip thuộc ngõ phân lô, ngay sát phố hiện trạng nhà 5 tầng đầy đủ công năng, vừa ở vừa cho thuê kinh doanh, phù hợp với khách xây tòa 8-9 tầng kinh doanh spa, văn phòng, trung tâm ngoại ngữ, apartment, giá chào 50 tỷ có thương lượng, sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch. Giao thông thuận tiện các tuyến: Vạn Bảo, Vạn phúc, Liễu Giai, Đào tấn, Nguyễn Chí Thanh, Đội Cấn, Kim Mã…
· Liên hệ để
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 110 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà vạn bảo phân lô, ô tô 110m mặt tiền 6m 50 tỷ", có mã số #308755, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu