Bán nhà văn cao ô tô, thang máy 60m 6 tầng mặt tiền 4,5m 19 tỷ
Phố Văn Cao, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội
19 tỷ
60 m2 (45x12)
7 pn
6 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ VĂN CAO Ô TÔ, THANG MÁY 60M 6 TẦNG MẶT TIỀN 4,5M 19 TỶ
SIÊU PHẨM BA ĐINH - XÂY MỚI 6 TẦNG - THANG MÁY NHẬP - Ô TÔ VÀO NHÀ - NỘI THẤT ĐẲNG CẤP - 2 THOÁNG TRƯỚC SAU - SỔ NỞ HẬU NÉT CĂNG !
. -Thiết kế 6 tầng thang náy nhập khẩu. Nội thất sang trọng:
+ Tầng 1: Phòng khách, 1 phòng ngủ, wc.
+ Tầng 2,3,4: Mỗi tầng 2 phòng ngủ, wc
SIÊU PHẨM BA ĐINH - XÂY MỚI 6 TẦNG - THANG MÁY NHẬP - Ô TÔ VÀO NHÀ - NỘI THẤT ĐẲNG CẤP - 2 THOÁNG TRƯỚC SAU - SỔ NỞ HẬU NÉT CĂNG !
. -Thiết kế 6 tầng thang náy nhập khẩu. Nội thất sang trọng:
+ Tầng 1: Phòng khách, 1 phòng ngủ, wc.
+ Tầng 2,3,4: Mỗi tầng 2 phòng ngủ, wc
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà văn cao ô tô, thang máy 60m 6 tầng mặt tiền 4,5m 19 tỷ", có mã số #308581, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu