Bán nhà vị trí đẹp bình chánh , bình hưng– diện tích lớn, pháp lý đầy đủ
Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP HCM
11 tỷ
95 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ VỊ TRÍ ĐẸP BÌNH CHÁNH , BÌNH HƯNG– DIỆN TÍCH LỚN, PHÁP LÝ ĐẦY ĐỦ
* Địa chỉ: 59 Gia Hoà, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh* Diện tích: 95 m² ( 3 tầng ) * Giá bán: 11 tỷ (thương lượng )
Thông tin chi tiết:- Nhà hoàn thiện cơ bản, không gian rộng rãi, thoáng mát- Đường trước nhà rộng, thuận tiện di chuyển và kinh doanh- Đã hoàn công đầy đủ, giấy tờ pháp lý rõ ràng
Ưu điểm:- Khu vực phát triển nhanh, kết nối thuận tiện về trung tâm- Phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư sinh lời- Môi trường sống an ninh, dân cư hiện hữu
Liên hệ: 0909046600 để xem nhà trực tiếp và làm việc chính chủ
* Địa chỉ: 59 Gia Hoà, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh* Diện tích: 95 m² ( 3 tầng ) * Giá bán: 11 tỷ (thương lượng )
Thông tin chi tiết:- Nhà hoàn thiện cơ bản, không gian rộng rãi, thoáng mát- Đường trước nhà rộng, thuận tiện di chuyển và kinh doanh- Đã hoàn công đầy đủ, giấy tờ pháp lý rõ ràng
Ưu điểm:- Khu vực phát triển nhanh, kết nối thuận tiện về trung tâm- Phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư sinh lời- Môi trường sống an ninh, dân cư hiện hữu
Liên hệ: 0909046600 để xem nhà trực tiếp và làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 95 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà vị trí đẹp bình chánh , bình hưng– diện tích lớn, pháp lý đầy đủ", có mã số #310904, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu