Ngộp bank chỉ 27tr/m2 nhà trọ hẻm xe tải thông 30m ra mt nguyễn thị tú 200m2 -5 tỷ 5
Đường Nguyễn Thị Tú, Xã Vĩnh Lộc B, Huyện Bình Chánh, TP HCM
5 tỷ 500 triệu
200 m2 (10x20)
4 pn
4 wc
21 giờ trước
Thông tin mô tả:
Ngộp Bank chỉ 27tr/m2 nhà trọ hẻm xe tải thông 30m ra MT Nguyễn Thị Tú 200m2 -5 tỷ 5
Diện tích :200m2(10x20) nở hậu tài lộc -full thổ cư
Kết cấu :Hiện có 4 căn nhà trọ đang cho thuê dòng tiền 8tr/tháng
Vị trí ;Nguyễn Thị Tú Vĩnh Lộc B Bình Chánh giáp Bình Tân
Pháp lý :Sổ hồng chính chủ hoàn công đầy đủ công chứng ngay
Giá Gấp Bán:5 tỷ 5 thương lượng
Lh Mr Sỹ CHUYÊN NHÀ PHỐ
Diện tích :200m2(10x20) nở hậu tài lộc -full thổ cư
Kết cấu :Hiện có 4 căn nhà trọ đang cho thuê dòng tiền 8tr/tháng
Vị trí ;Nguyễn Thị Tú Vĩnh Lộc B Bình Chánh giáp Bình Tân
Pháp lý :Sổ hồng chính chủ hoàn công đầy đủ công chứng ngay
Giá Gấp Bán:5 tỷ 5 thương lượng
Lh Mr Sỹ CHUYÊN NHÀ PHỐ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 200 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Ngộp bank chỉ 27tr/m2 nhà trọ hẻm xe tải thông 30m ra mt nguyễn thị tú 200m2 -5 tỷ 5", có mã số #320769, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu