Bán nhà xe tải quay đầu đường tôn thất thuyết - ngay trường học vĩnh hội, quận 4 - căn góc 3 mặt tiền siêu đẹp - dt 4m*18m vuông vức
Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 14, Quận 4, TP HCM
10 tỷ 700 triệu
63 m2 (4x18)
22-03-2026
Thông tin mô tả:
Cần bán nhà mặt tiền XE HƠI đường Tôn Thất Thuyết Q4 TP HCM- Vị trí ĐẮC ĐỊA ngay trung tâm Quận 4 thuận tiện di chuyển các quận trung tâm- Diện tích 63m2 nhà 3 tầng thiết kế hiện đại- Đường trước nhà rộng rãi thông thoáng khu dân cư yên tĩnh- GIÁ BÁN CHỈ 107 tỷ (thương lượng nhẹ cho khách thiện chí)- Pháp lý SỔ HỒNG rõ ràng sang tên nhanh chóng - Liên hệ GIANG GIANG:093.86.76.685 để xem nhà và thương lượng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 63 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà xe tải quay đầu đường tôn thất thuyết - ngay trường học vĩnh hội, quận 4 - căn góc 3 mặt tiền siêu đẹp - dt 4m*18m vuông vức", có mã số #309172, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu