Bán nhanh! nhà 2/4 gần biển – khu kinh doanh sầm uất nhất vĩnh hải
Đường 2/4, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
22 tỷ 500 triệu
162 m2 (5x31)
2 pn
2 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ CẤP 4 MẶT TIỀN KINH DOANH 2/4 ( Vĩnh Hải)Vị Trí đi bộ ra Biển, gần Chợ Vĩnh Hải, đầy đủ mọi tiện ích, không ngập lụtDiện Tích: 161.9m2 - ngang 5.19Thiết kế: nhà cấp 4 Mặt tiền đường 2/4Pháp Lí: Sổ HồngThuế 2 bênGi.á bá.n :139tr /m2
Hotline: 0353178349
Hotline: 0353178349
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 31 m |
| Diện tích | 162 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhanh! nhà 2/4 gần biển – khu kinh doanh sầm uất nhất vĩnh hải", có mã số #309055, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu