Bán nhanh - nhà đẹp lạc long quân - 35m2 × 5 tầng - ngõ rộng - sổ đỏ chính chủ - vào ở ngay
Đường Lạc Long Quân, Phường Nhật Tân, Quận Tây Hồ, Hà Nội
7 tỷ 800 triệu
35 m2 (1x1)
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHANH! NHÀ ĐẸP LẠC LONG QUÂN – 35M² × 5 TẦNG – NGÕ RỘNG – SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ – VÀO Ở NGAY
* Vị trí: Lạc Long Quân, khu dân cư văn minh, an ninh tốt, di chuyển thuận tiện, gần chợ – trường học – hồ Tây.
* Thông tin căn nhà:- Diện tích: 35m²- Kết cấu: 5 tầng kiên cố, công năng đầy đủ- Thiết kế hiện đại, nhà sạch đẹp – vào ở ngay- Ngõ rộng, đi lại thoải mái, thuận tiện sinh hoạt
* Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ – sẵn sàng giao dịch
* Giá bán: 7,8 tỷ – mức giá tốt trong khu vực
Liên hệ: 0856696393
* Vị trí: Lạc Long Quân, khu dân cư văn minh, an ninh tốt, di chuyển thuận tiện, gần chợ – trường học – hồ Tây.
* Thông tin căn nhà:- Diện tích: 35m²- Kết cấu: 5 tầng kiên cố, công năng đầy đủ- Thiết kế hiện đại, nhà sạch đẹp – vào ở ngay- Ngõ rộng, đi lại thoải mái, thuận tiện sinh hoạt
* Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ – sẵn sàng giao dịch
* Giá bán: 7,8 tỷ – mức giá tốt trong khu vực
Liên hệ: 0856696393
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhanh - nhà đẹp lạc long quân - 35m2 × 5 tầng - ngõ rộng - sổ đỏ chính chủ - vào ở ngay", có mã số #320246, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu