Bán phân lô phùng chí kiên - 80mx 6 t - ô tô tránh- gara - vừa ở vừa làm văn phòng tuyệt đẹp
Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
29 tỷ 900 triệu
80 m2 (45x18)
6 pn
8 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà chủ nhà tự xây dựng để ở rất tâm huyết, hoàn hiện chắc chắn, sàn và cầu thang là gỗ lim...Phía sau để khe thoáng 50cm đất của nhà mình, thoáng trước sau...Thiết kế:Tầng 1: Gara ô tô, nhà vệ sinh, sân bé để xe và khoTầng 2: Phòng khách, bếp, vệ sinhTầng 3,4,5: Mỗi tầng 2 ngủ, 2 vệ sinh khéo kínTầng 6: phòng thờ, sân phơiTum là sân trồng hoaSổ đỏ đẹp vuông vắnGiá bán (có thương lượng) 29,9 tỷ LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán phân lô phùng chí kiên - 80mx 6 t - ô tô tránh- gara - vừa ở vừa làm văn phòng tuyệt đẹp", có mã số #309433, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu