Bán phân lô trần quốc hoàn - 40mx4t - ô tô vỉa hè - kinh doanh sầm uất- dòng tiền 21tr/th
Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
18 tỷ 700 triệu
40 m2 (35x12)
6 pn
7 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
✅Mô tả:- Vị trí cực đẹp, phân lô ô bàn cờ Trần Quốc Hoàn - khu phân lô ĐH Sư phạm, ô tô thông, trước nhà ô tô đỗ cửa, vào nhà thoải mái.- Chủ đang cho thuê 21 tr/ tháng. HĐ còn 4 năm.
????Thiết kế: + T1 : Sảnh lễ Tân + 1 phòng + T2,3,4 : Mỗi tầng 2 phòng + 1 wc - Sau nhà có khe thoáng 1m , nên phòng thoáng trước sau .
????Sổ đỏ đẹp, pháp lý chuẩn.Giá bán (có thương lượng) 18,7 tỷ LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
????Thiết kế: + T1 : Sảnh lễ Tân + 1 phòng + T2,3,4 : Mỗi tầng 2 phòng + 1 wc - Sau nhà có khe thoáng 1m , nên phòng thoáng trước sau .
????Sổ đỏ đẹp, pháp lý chuẩn.Giá bán (có thương lượng) 18,7 tỷ LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán phân lô trần quốc hoàn - 40mx4t - ô tô vỉa hè - kinh doanh sầm uất- dòng tiền 21tr/th", có mã số #309427, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu