TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán tòa apartment đẹp nhất phố liễu giai - 85 m x 9t, mt 5,4m - pccc đầy đủ - gara 2 ô tô - nội thất cao cấp
Phố Linh Lang, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội
42 tỷ
85 m2 (54x16)
9 pn
9 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
???? Vị trí đắc địa, trung tâm Ba Đình. Nằm ngay ngã tư Linh Lang - Phan Kế Bính - Đào Tấn - Đội Cấn. Chỉ 20m ra phố. Giao thông cực kỳ thuận tiện.
???? Tòa Apartment 9 tầng thang máy, 2 thoáng, phòng nào cũng thoáng sáng. Thiết kế: Tầng 1 gara 2 ô tô, thang máy cầu thang cuối. Từ tầng 2: Mỗi tầng 1 phòng khách, 1 ngủ, wc. Full nội thất cao cấp cho người nước ngoài thuê ở.
???? Trong năm chủ cho Tây thuê 110tr/th vừa hết Hợp đồng. Nay chủ cần bán để chuyển hướng đầu tư.
???? Sổ đỏ đẹp, chính chủ, sẵn sàng giao dịch.????Giá bán (có thương lượng) 42 tỷ ☎️LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
???? Tòa Apartment 9 tầng thang máy, 2 thoáng, phòng nào cũng thoáng sáng. Thiết kế: Tầng 1 gara 2 ô tô, thang máy cầu thang cuối. Từ tầng 2: Mỗi tầng 1 phòng khách, 1 ngủ, wc. Full nội thất cao cấp cho người nước ngoài thuê ở.
???? Trong năm chủ cho Tây thuê 110tr/th vừa hết Hợp đồng. Nay chủ cần bán để chuyển hướng đầu tư.
???? Sổ đỏ đẹp, chính chủ, sẵn sàng giao dịch.????Giá bán (có thương lượng) 42 tỷ ☎️LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 54 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 85 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 9 |
| Nhà tắm | 9 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán tòa apartment đẹp nhất phố liễu giai - 85 m x 9t, mt 5,4m - pccc đầy đủ - gara 2 ô tô - nội thất cao cấp", có mã số #307697, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu