Bán tòa chung cư bồ đề- chân cầu trần hưng đạo- dân xây- oto-140m -7 tầng- 29.x tỷ(tl)
Đường Lâm Du Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
29 tỷ 800 triệu
140 m2 (7x20)
24 pn
25 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán tòa chung cư Bồ Đề- Chân cầu Trần Hưng Đạo- Dân xây- Oto-140m -7 tầng- 29.x tỷ(TL)
SIÊU PHẨM CHUNG CƯ MINI - 24 PHÒNG KHÉP KÍN - 7 TẦNG THANG MÁY - PCCC ĐẠT CHUẨN - 2 THOÁNG - NGÕ Ô TÔ - THÔNG - 50M RA HỒNG TIẾN - DÒNG TIỀN 1.44 Tỷ/năm
SIÊU PHẨM CHUNG CƯ MINI - 24 PHÒNG KHÉP KÍN - 7 TẦNG THANG MÁY - PCCC ĐẠT CHUẨN - 2 THOÁNG - NGÕ Ô TÔ - THÔNG - 50M RA HỒNG TIẾN - DÒNG TIỀN 1.44 Tỷ/năm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 140 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 24 |
| Nhà tắm | 25 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa chung cư bồ đề- chân cầu trần hưng đạo- dân xây- oto-140m -7 tầng- 29.x tỷ(tl)", có mã số #310200, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu