Bán toà mặt phố ngọc khánh cực kỳ vip - 110m x 10 tầng thang máy - kinh doanh đẳng cấp
Phố Ngọc Khánh, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội
89 tỷ 900 triệu
110 m2 (5x22)
10 pn
16 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
+ Nhà có vị trí rất đẹp, tiềm năng lớn, khi dự án Vin Giảng Võ hoàn thiện giá sẽ tăng cao.
+ Nhà một mặt phố, một mặt ngõ ô tô.
+ Thiết kế : 10 tầng, thang máy, rất hiện đại và tiện nghi. Phù hợp làm trụ sở, văn phòng, kinh doanh.
- Tầng 1 : mặt bằng kinh doanh + mặt sau để xe.
- Tầng 2.3.4.5.6.7.8.9.10 thiết kế mỗi tầng 2 phòng khép kín.
+ Sổ đỏ chính chủ????Giá bán (có thương lượng) 89,9 tỷ ☎️LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
+ Nhà có vị trí rất đẹp, tiềm năng lớn, khi dự án Vin Giảng Võ hoàn thiện giá sẽ tăng cao.
+ Nhà một mặt phố, một mặt ngõ ô tô.
+ Thiết kế : 10 tầng, thang máy, rất hiện đại và tiện nghi. Phù hợp làm trụ sở, văn phòng, kinh doanh.
- Tầng 1 : mặt bằng kinh doanh + mặt sau để xe.
- Tầng 2.3.4.5.6.7.8.9.10 thiết kế mỗi tầng 2 phòng khép kín.
+ Sổ đỏ chính chủ????Giá bán (có thương lượng) 89,9 tỷ ☎️LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 10 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 110 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 16 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán toà mặt phố ngọc khánh cực kỳ vip - 110m x 10 tầng thang máy - kinh doanh đẳng cấp", có mã số #307951, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu