Bán toà nguyễn thị định 118mx8t, mt 6,5m - vừa ở vừa cho thuê 4 tầng dưới 80tr/th
Đường Nguyễn Thị Định, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
45 tỷ
118 m2 (65x19)
13 pn
10 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
LH Thành Công 0388618899
Nhà xây 8 tầng thang máy, đầy đủ GPXD, PCCC,...+ T1: cửa hàng + gara.+ T2-5 mỗi tầng 3 phòng khép kín.+ T6: phòng khách + ngủ khép kín.+ T7: phòng thờ + tiểu cảnh.+ T8: tum, sân phơi.
- Vị trí:Phố VIP Nguyễn Thị Định - lõi khu Trung Hòa - Cầu Giấy. Khu ở toàn đại gia, người giàu, dịch vụ tận răng không thiếu gì. Nhà mặt ngõ oto chạy vòng quanh, cách phố 6m, khu phố vip kinh doanh sầm uất tất tần tật, cái gì cũng có.
- Sổ vuông đẹp, cất két sẵn sàng giao dịch.Giá bán (có thương lượng) 45 tỷ LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Nhà xây 8 tầng thang máy, đầy đủ GPXD, PCCC,...+ T1: cửa hàng + gara.+ T2-5 mỗi tầng 3 phòng khép kín.+ T6: phòng khách + ngủ khép kín.+ T7: phòng thờ + tiểu cảnh.+ T8: tum, sân phơi.
- Vị trí:Phố VIP Nguyễn Thị Định - lõi khu Trung Hòa - Cầu Giấy. Khu ở toàn đại gia, người giàu, dịch vụ tận răng không thiếu gì. Nhà mặt ngõ oto chạy vòng quanh, cách phố 6m, khu phố vip kinh doanh sầm uất tất tần tật, cái gì cũng có.
- Sổ vuông đẹp, cất két sẵn sàng giao dịch.Giá bán (có thương lượng) 45 tỷ LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 65 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 118 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 13 |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán toà nguyễn thị định 118mx8t, mt 6,5m - vừa ở vừa cho thuê 4 tầng dưới 80tr/th", có mã số #308882, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu