Bán tòa nhà căn hộ apartment 9 tầng phố phan kế bính 120m2 căn góc
Phố Phan Kế Bính, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội
45 tỷ 300 triệu
120 m2 (7x16)
29 pn
29 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
Do chuyển đổi mục đích gia đình cần bán tòa nhà căn hộ APARTMENT
- Diện tích sổ đỏ 120m2
* Mặt tiền rộng 7m
* Xây 9,5 tầng
* thiết kế tổng 29 phòng cho thuê, ngõ thông, ôtô vào
* Hiện đang vận hành cho thuê 210tr/ tháng
- Giá 45,3 tỷ có thỏa thuận
- Vị trí đẹp, trung tâm quận Ba Đình, khu vực đông dân cư, hàng xóm Lotte Center, Khách sạn Daewoo, Vincom Metropolis ???? Kết nối các tuyến phố Đào Tấn, Liễu Giai, Văn Cao, Linh Lang, Phan Kế Bính, Kim Mã Thượng, Đội Cấn... giao thông thuận tiện
☎️ Liên hệ 0935628686 gặp chính chủ ( miển TG & MG )
- Diện tích sổ đỏ 120m2
* Mặt tiền rộng 7m
* Xây 9,5 tầng
* thiết kế tổng 29 phòng cho thuê, ngõ thông, ôtô vào
* Hiện đang vận hành cho thuê 210tr/ tháng
- Giá 45,3 tỷ có thỏa thuận
- Vị trí đẹp, trung tâm quận Ba Đình, khu vực đông dân cư, hàng xóm Lotte Center, Khách sạn Daewoo, Vincom Metropolis ???? Kết nối các tuyến phố Đào Tấn, Liễu Giai, Văn Cao, Linh Lang, Phan Kế Bính, Kim Mã Thượng, Đội Cấn... giao thông thuận tiện
☎️ Liên hệ 0935628686 gặp chính chủ ( miển TG & MG )
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 120 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 29 |
| Nhà tắm | 29 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa nhà căn hộ apartment 9 tầng phố phan kế bính 120m2 căn góc", có mã số #311195, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu