Bán tòa nhà doãn kế thiện, cầu giấy - 90m2 x 9 tầng thang máy có hầm - mt 6.8m - dòng tiền 250tr/th - vỉa hè ô tô tránh - giá 54 tỷ
Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
54 tỷ
90 m2 (68x13)
28 pn
30 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
☎️LH Thành Công 0388618899
???? Vị trí đẹp, ngõ to như phố, vỉa hè rộng, ô tô tránh, kinh doanh sầm uất, thủ phủ của các trường đại học, cho thuê cực tốt
???? Toà nhà bề thế, thiết kế hiện đại, trang thiết bị cao cấp, chất lượng hàng đầu: + Tầng hầm: Để xe+ Tầng 2: Mặt bằng kinh doanh. Cho Spa thuê 17tr/tháng. + Tầng 3 đến tầng 8: 24 căn hộ 1 ngủ và 1 phòng khách+ Tầng 9 và tum: 4 căn hộ 2 phòng ngủ và 1 phòng khách
????Hệ thống PCCC cao cấp, đạt tiêu chuẩn. Thang thoát hiểm độc lập các phòng
????Tổng doanh thu cho thuê khoảng 250tr/tháng ~ 3 tỷ/năm
????Sổ đỏ vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
☎️LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
???? Vị trí đẹp, ngõ to như phố, vỉa hè rộng, ô tô tránh, kinh doanh sầm uất, thủ phủ của các trường đại học, cho thuê cực tốt
???? Toà nhà bề thế, thiết kế hiện đại, trang thiết bị cao cấp, chất lượng hàng đầu: + Tầng hầm: Để xe+ Tầng 2: Mặt bằng kinh doanh. Cho Spa thuê 17tr/tháng. + Tầng 3 đến tầng 8: 24 căn hộ 1 ngủ và 1 phòng khách+ Tầng 9 và tum: 4 căn hộ 2 phòng ngủ và 1 phòng khách
????Hệ thống PCCC cao cấp, đạt tiêu chuẩn. Thang thoát hiểm độc lập các phòng
????Tổng doanh thu cho thuê khoảng 250tr/tháng ~ 3 tỷ/năm
????Sổ đỏ vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
☎️LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 68 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 28 |
| Nhà tắm | 30 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa nhà doãn kế thiện, cầu giấy - 90m2 x 9 tầng thang máy có hầm - mt 6.8m - dòng tiền 250tr/th - vỉa hè ô tô tránh - giá 54 tỷ", có mã số #310513, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu