Bán tòa nhà góc 2 mặt tiền phan xích long phú nhuận – dòng tiền 725 triệu/tháng.
Đường Phan Xích Long, Phường 02, Quận Phú Nhuận, TP HCM
520 tỷ
277 m2 (21x26)
22-03-2026
Thông tin mô tả:
Vị trí: 420–422–424 Phan Xích Long, Phường 2, Quận Phú Nhuận
Vị trí: 420–422–424 Phan Xích Long, Phường 2, Quận Phú Nhuận
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 10 tầng |
| Chiều ngang | 21 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 26 m |
| Diện tích | 277 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa nhà góc 2 mặt tiền phan xích long phú nhuận – dòng tiền 725 triệu/tháng.", có mã số #309252, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu