Bình lợi, p.13, bình thạnh – hxh sát mt – 160m² – ngang 13m – 8pn – 18.5 tỷ
Đường Bình Lợi, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP HCM
18 tỷ 500 triệu
160 m2 (13x12)
8 pn
8 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
BÌNH LỢI, P.13, BÌNH THẠNH – HXH SÁT MT – 160M² – NGANG 13M – 8PN – 18.5 TỶ
• Diện tích: 160m² (13 x 12m), gồm 2 sổ bán chung • Kết cấu: Trệt 2 lầu, 8 phòng ngủ • Hẻm xe hơi, chỉ 1 căn ra mặt tiền Bình Lợi • Khu hiếm nhà bán, phù hợp khai thác cho thuê • Vị trí: gần ĐH Văn Lang, trục Phạm Văn Đồng • Khu vực đông sinh viên, nhu cầu thuê cao • Phù hợp: CHDV, cho thuê phòng, giữ tài sản lâu dài • Pháp lý: Sổ hồng sẵn, công chứng ngay
Giá: 18.5 tỷ (thương lượng)Liên hệ: Thiên Phú 0762161868
• Diện tích: 160m² (13 x 12m), gồm 2 sổ bán chung • Kết cấu: Trệt 2 lầu, 8 phòng ngủ • Hẻm xe hơi, chỉ 1 căn ra mặt tiền Bình Lợi • Khu hiếm nhà bán, phù hợp khai thác cho thuê • Vị trí: gần ĐH Văn Lang, trục Phạm Văn Đồng • Khu vực đông sinh viên, nhu cầu thuê cao • Phù hợp: CHDV, cho thuê phòng, giữ tài sản lâu dài • Pháp lý: Sổ hồng sẵn, công chứng ngay
Giá: 18.5 tỷ (thương lượng)Liên hệ: Thiên Phú 0762161868
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 13 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 160 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bình lợi, p.13, bình thạnh – hxh sát mt – 160m² – ngang 13m – 8pn – 18.5 tỷ", có mã số #309322, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu