Bom tấn giảm 500tr gấp bán tòa nhà ngay chợ bình thành 164m2-4 tầng thang máy 14 tỷ 5
Đường Bình Thành, Phường Bình Hưng Hoà B, Quận Bình Tân, TP HCM
14 tỷ 500 triệu
164 m2 (8x20.5)
5 pn
6 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Bom Tấn Giảm 500tr Gấp bán tòa nhà ngay chợ Bình Thành 164m2-4 Tầng thang máy 14 tỷ 5
Diện tích :164m2 ngang 8m dài 20,5m nở hậu tài lộc
Kết cấu :Trệt 2 lầu sân thượng 5 phòng ngủ 6 WC
Vị trí ;Vài bước chân ra chợ Bình Thành ,hẻm 7m thông Kinh Doanh mọi ngành nghề
Phù hợp làm tòa nhà văn phòng CTY-cải tao thành CHDV cho thuê có dòng tiền cao
Pháp lý :Sổ hồng chính chủ hoàn công đầy đủ công chứng ngay
Giá Gấp Bán:14 tỷ 5 thương lượng
Lh Mr Sỹ CHUYÊN NHÀ MT-CHDV-KHO XƯỞNG
Diện tích :164m2 ngang 8m dài 20,5m nở hậu tài lộc
Kết cấu :Trệt 2 lầu sân thượng 5 phòng ngủ 6 WC
Vị trí ;Vài bước chân ra chợ Bình Thành ,hẻm 7m thông Kinh Doanh mọi ngành nghề
Phù hợp làm tòa nhà văn phòng CTY-cải tao thành CHDV cho thuê có dòng tiền cao
Pháp lý :Sổ hồng chính chủ hoàn công đầy đủ công chứng ngay
Giá Gấp Bán:14 tỷ 5 thương lượng
Lh Mr Sỹ CHUYÊN NHÀ MT-CHDV-KHO XƯỞNG
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 164 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bom tấn giảm 500tr gấp bán tòa nhà ngay chợ bình thành 164m2-4 tầng thang máy 14 tỷ 5", có mã số #310369, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu