Bom tấn quỹ đất vàng tân kỳ tân quý tân phú -dòng tiền 330 tr/rth 2500m2 -cấp 4-290 ty
Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP HCM
290 tỷ
2,500 m2 (565x49)
3 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Bom tấn Quỹ đất Vàng Tân Kỳ Tân Quý Tân Phú -Dòng tiền 330 tr/rth 2500m2 -Cấp 4-290 ty
Diện tích :2500m2 ngang 56,5 m dài 49m nở hậu tài lộc
Kết cấu :Hiện chia làm 4 khu :
1 kho xưởng kính
1 cho thuê kho
1 cho thuê sân cầu lông
1 cho thuê mini shop
Tổng 330 tr/tháng
Phù hợp khách mua :Phân lô -xây CHDV-kho xưởng-showroom ,
Vị trí ;Vị trí đắc địa ,khu vực phát triển mạnh ,tương lai gần nhà ga Metro T3
Pháp lý :Sổ hồng chính chủ hoàn công đầy đủ công chứng ngay
Giá Gấp Bán:290 tỷ thương lượng
Lh Mr Sỹ CHUYÊN NHÀ PHỐ
Diện tích :2500m2 ngang 56,5 m dài 49m nở hậu tài lộc
Kết cấu :Hiện chia làm 4 khu :
1 kho xưởng kính
1 cho thuê kho
1 cho thuê sân cầu lông
1 cho thuê mini shop
Tổng 330 tr/tháng
Phù hợp khách mua :Phân lô -xây CHDV-kho xưởng-showroom ,
Vị trí ;Vị trí đắc địa ,khu vực phát triển mạnh ,tương lai gần nhà ga Metro T3
Pháp lý :Sổ hồng chính chủ hoàn công đầy đủ công chứng ngay
Giá Gấp Bán:290 tỷ thương lượng
Lh Mr Sỹ CHUYÊN NHÀ PHỐ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 565 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 49 m |
| Diện tích | 2,500 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bom tấn quỹ đất vàng tân kỳ tân quý tân phú -dòng tiền 330 tr/rth 2500m2 -cấp 4-290 ty", có mã số #320766, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu